

P.O.BOX
MASUMBWE
MBOGWE -GEITA



Email: ycf24@gmail.com
Phone: +255627660113
Phone: +255768249444

VOLUNTEER FOR COMMUNITY FIRST

FOMU YA KUOMBA UANACHAMA

A. MAELEZO BINAFSI

Jina kamili la

Mahali

Mtaa/Kijiji.....Kata.....

Tarafa.....Wilaya.....Mkoa.....

Jina la Mjumbe wa Nyumba Kumi

Jina la Mwenyekiti wa Mtaa/Kijiji/Kitongoji.....

Dini/Dhehebu/Usharika/Parokia.....

NIDA NAMBA.....

Kazi.....

Email.....Simu (Vodacom).....

B.UDHAMINI:-

Jina Kamili.....Jinsia.....

Uhusiano na Mwomba Uanachama.....

Mahalianapoishi:-

Mtaa.....Kata.....Tarafa.....Wilaya

.....Mkoa.....

Email.....

Simu..... Namba ya Uanachama VCF

..... Sahihi ya Mdhamini.....

C.MASHARTI YA UANACHAMA

i) Kiingilio ni TSH 20,000 Ada ya Uanachama Tsh 20,000

ii) Hisa moja ni TSh. 10,000/- .

- i) Mwanachama mpya anatakiwa aweke angalau Hisa 5 za kuanzia (Kama atakuta wapo katikati ya mwaka au kulingana na muda aliojiunga
- ii) Mwanachama atapaswa kuweka Hisa kila mwezi (mara kwa mara)
- iii) Mkopo utanza kutolewa baada ya miezi mitatu baada ya kujiunga kwenye kikundi
- iv) Marejesho ya mkopo yatafanyika kulingana na muda wa mkopo huo
- v) Adhabu ya 1%, 30%, 50%, 100% kwa wote watachochelewesha Marejesho. Kiwango cha adhabu kitazingatia muda wa ucheleweshaji.
- vi) Mwanachama atakuwa na hiari ya kukatisha Uanachama wake kwa kutoa taarifa ya maandishi ya siku sitini (kufuatana na Sheria ya kikundi) ndipo apewe haki zake na kusitisha Uanachama
- vii) Pia Mwanachama anapaswa kusoma Masharti ya kikundi na Sera ya kikundi.

D. UTHIBITISHO:

Mimi ninatamka kwamba maelezo yote

Tuliyotoa nisahihi na kweli kwa kadiri tunavyo fahamu na kwamba tumesoma na kuelewa masharti ya Uanachama wa VOLUNTEER FOR COMMUNITY FIRST na kwamba tumeyakubali na tutayazingatia na kuyatekeleza.

Sahihi.....Tarehe.....

E. KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

i)Tarehe ya kurudisha Fomu.....

ii)Tarehe na namba ya Stakabadhi ya Malipo ya Kiingilio na Hisa.....

iii)Watendaji wa Ofisi wame ipokea leo tarehe.....

iv) Nambari ya Uanachama iliyotolewa ni.....

.....
MWENYEKITI

.....
MHASIBU